RAYVANNY – KWETU mp3

Lyrics
 
Sifa kwa Mola wangu Maulana kwa mengi aliofanyaHadi mi na we kukutana, kisuraSijapanga kudanganya, ntasema ukweli mamaKisa nakupenda sana, kisuraUmesema wanipenda ila maisha yangu masekeMichicha, milenda ndo menyu yangu, na ya kuku matekeYaani chenga, kila siku kilio sa lini nicheke?Sina tenda, ugali Buguruni, mboga TemekeNafurahi umeniridhia niwe na wewe kimwaliMaisha yangu mitihani isoisha maswaliUkifika nyumbani vumilia maana hali sio swaliAsubuhi mchana pakavu, jioni ndo kula futali
Tena huku kwetu muda wowote mateja wanatingaViwalo vyetu ukifua kumbuka kuvilindaHuku kwetu muda wowote mateja wanatingaMwali wee, suala la nyumba na gari mimi
Bado, mi bado, mi badoNdo kwanza nimepangaBado, iyee, mi badoSina hata kiwanjaBado, iyee, mi badoKulipa kodi majangaBado, mimi bado, mi bado
Mtaani kwetu hekaheka ukienda sokoni kariri vichochoroGhetto namkeka tu hakuna kitanda, shuka wala godoroHekaheka hakuna kibatari ndani giza totoroMvua ikinyesha nyumba inageuka ka boti ya ComoroIla nimeshakupa, nimeshakupa mtima mtimaUkija kususa, utanizika mzima mzimaNimeshakupa eh, nimeshakupa mtima mtimaUkija kususa ah, utanizika mzima mzima
Tena huku kwetu muda wowote mateja wanatingaViwalo vyetu ukifua kumbuka kuvilindaHuku kwetu muda wowote mateja wanatingaMwali wee, suala la nyumba na gari mimi
Bado, mi bado, mi badoNdo kwanza nimepangaBado, iyee, mi badoSina hata kiwanjaBado, mie, mi badoKulipa kodi majangaBado, mimi bado, mi badoSuala la nyumba na gari mimi
Bado, mi bado, mi bado(Haki ya Mungu bado, yaani shuka bado)Ndo kwanza nimepangaBado, iyee, mi badoSina hata kiwanjaBado, iyee, mi badoKulipa kodi majangaBado, mimi bado, mi bado

 

Download

Loading


Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

🎄 christmas quotes. Popular naija songs. Dj scratch ibile gospel mega mixtape dj scratch ibile gospel mega mixtape mp3 download audio renowned and highly.